



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI  
ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO

---

## **TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA KUKUSANYA MAPATO YA HALMASHAURI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero anatangaza nafasi Arobaini na tatu (43) za Ajira za Mkataba wa miezi mitatu (3) za Wakusanya Mapato ya Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero

### **A. SIFA ZA MWOMBAJI.**

1. Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18- 35
2. Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea.
3. Awe ni Mkazi wa Kata husika katika kituo cha Kukusanyia mapato.
4. Awe ana uwezo wa kufanya kazi katika Mazingira yoyote bila kusimamiwa.

### **B. MAJUKUMU YA KAZI**

- Kukusanyia mapato yote ya Halmashauri yanayopatikana katika kituo cha kukusanyia mapato.
- Kupeleka Benki mapato yote yaliyokusanywa kwa siku husika.

### **C. MAOMBI YAAMBATANISHWE NA**

1. Nakala ya Cheti cha Elimu (Kidato cha nne na kuendelea)
2. Picha mbili (Passport size)
3. Barua kutoka kwa wadhamini 2.

### **D. MASHARTI YA MWOMBAJI**

1. Barua ya maombi ipitie kwa Mtendaji wa Kijiji.
2. Mwombaji awe na wadhamini wawili ambao ni watumishi wa Serikali ambao wapo ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero na asiwe Mtendaji wa Kata/ Kijiji.
3. Wadhamini wanatakiwa kuonyesha Check.Na na namba ya simu katika barua zao za wadhamini.

### **E. MALIPO**

Malipo ya kazi ni asilimia tano (5%) kwa mwezi.

## F. VITUO VYA KUKUSANYIA MAPATO

1. Kijiji cha Kikeo.
2. Kijiji cha Luale
3. Kijiji cha Kibaoni
4. Soko la Mazao Nyandira
5. Kijiji cha Hembeti
6. Soko la Mazao Langali
7. Kijiji cha Bunduki
8. Kijiji cha Kibagala
9. Soko la Homboza
10. Kijiji cha Yowe
11. Kijiji cha Kipera (Soko la Mazao)
12. Kijiji cha Lugono (nyama Choma)
13. Soko la Mazao Tangeni
14. Njia Panda ya Mzumbe
15. Check Point Sangasanga
16. Kituo cha Ukaguzi "A" – Lubungo
17. Kituo cha Ukaguzi "B" – Lubungo
18. Geti la Ukaguzi – Melela
19. Kijiji cha Mlandizi
20. Kijiji cha Doma
21. Wami Dakawa – Machinjioni
22. Wami Dakawa – Geti la Mazao
23. Wami Dakawa – Gulioni
24. Geti la Mazao – Mvomero
25. Kijiji cha Hembeti
26. Kijiji cha Ndole
27. Kijiji cha Magunga
28. Kijiji cha Salawe
29. Kijiji cha Pemba
30. Kijiji cha Msolokelo
31. Kijiji cha Kilimanjaro – Geti la Mazao
32. Kijiji cha Kigugu
33. Kijiji cha Kichangani
34. Kijiji cha Kwelikwiji
35. Kijiji cha Manyinga – Stendi ya Mabasi Manyinga
36. Kijiji cha Lusanga – Geti la Mazao
37. Kijiji cha Madizini
38. Kijiji cha Madizini – Machinjio na Mnada
39. Mnada wa Kaole
40. Geti la Mazao Dihinda
41. Kijiji cha Mziha
42. Geti la Mazao Bwage
43. Kijiji cha Wami Sokoine – Geti la Mazao Makunganya

## **G. JINSI YA KUTUMA MAOMBI**

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya Mwombaji na ziwasilishwe kwa mkono kwenye Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero kwa anwani ifuatayo:

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO  
S.L.P 663  
**MVOMERO – MOROGORO**

## **H. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI**

Mwisho wa Kupokea maombi ni tarehe 08.04.2022 saa 09.30 alasiri.



HASSANI NJAMA HASSANI  
MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA  
MVOMERO