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JIMBO LA MVOMERO

KUITWA KWENYE USAILI

Kwa madhumuni ya uendeshaji wa uchaguzi mkuu na kwa kuzingatia
masharti ya kifungu cha 6 (6) cha Sheria ya Uchaguzi wa Rais, Wabunge
na Madiwani Na. 1 ya Mwaka 2024, kikisomwa pamoja na kanuni ya 11
ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais, Wabunge na Madiwani za Mwaka 2025,
Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la Mvomero anawatangazia
waombaji wafuatao kufika kwenye usaili Tarehe 17/10/2025 katika Ofisi

za kata uliyopangiwa kuanzia saa mbili asubuhi.

Kila Msailiwa anapaswa kufika kwenye kata aliyoitwa kwenye usaili
akiwa na mojawapo ya vitambulisho vifuatavyo;

1. Kitambulisho cha Taifa (NIDA)
2. Kitambulisho kwa Kupigia Kura
3. Leseni au pasi ya kusafiria

Limetolewa na: - -{o:,jw
Mary Marcel Kayowa
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
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