JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL]|
ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO

Unapojibu tafadhali taja:

MVDC/L.10/1VOL.1/6 Tarehe : 30.08.2021

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MKATABA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero anatangaza
nafasi za kazi za Ajira za Mkataba kwa nafasi zifuatazo;

1. Msaidizi wa Hesabuy Nafasi 4
SIFA ZA MUOMBAJI

Kuajiriwa wenye Cheti cha Astashahada ya Uhasiby kutoka Chuo
kinachotambulika na Serikali au Cheti cha ATEC I kinachotolewa na NBAA au
sifa nyingine zinazolingana na hizo zinazotambulika na NBAA

MAJUKUMU YA KAZI

. Kuandika na kutunza "Register” zinazohusu shughuli za Uhasibu
ii. Kutunza kumbukumbu za Hesaby
lii. Kupeleka barua/nyaraka za Uhasibu Benki

iv. Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazo pangiwa na Mkuu wake wa
kazi

Ngazi ya Mshahara TGS B

2. Katibu Muhtasi Nafasi 1
SIFA ZA MUOMBAJI

Kuajiriwa Wahitimu wa Kidato cha Nne 1V waliohudhuria mafunzo ya _Uhazili
na kufaulu Mtihani wa Hatua ya Tatu. Wawe wamefaulu somo la Hatimkato
ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa Dakika Moja na wawe wamepata_
mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote kinachotambghwa na Serikali
na kupata Cheti katika Programu za Windows, Microsoft Office, Internet, E-

mail na Publisher



MAJUKUMU YA KAZI

Vi.

Kuchapa barua, taarifa na Nyaraka za kawaida

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida Za0 na kuwaelekeza
sehemu wanapoweza kushughulikiwa

Kusaidia kutunza taarifa au kumbukumbu za matukio, miadi, wageni
tarehe za vikao, safari za mkuu wake na ratiba ya kazi zingine
zilizopangwa na kutekelezwa katika ofisi anamofanyia kazi na
kumwarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika

. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kity

chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizj
wake na pia kumuarify kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na
wasaidizi hao

Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika

sehemu walipo na kukusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu
zinazohusika

vii.Kutekeleza kazi zote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa

kazi.

Ngazi ya Mshahara TGS B

3. Msaidizi wa Kumbukumbu Nafasj 1
SIFA ZA MUOMBAJI

Kuajiriwa wahitimu wa Kidato cha Sita wenye cheti cha Utunzaji
Kumbukumbu katika mojawapo ya Fani za Afya Masjala, Mahakama, na

Ardhi.

MAJUKUMU YA KAZI

Kutafuta Kumbukumbu au Nyaraka au mafail yanayohitajiwa na

wasomaji.

Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa Kumbukumbu/Nyaraka |
Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukymbu au nyaraka katllﬁ?
makundi kulingana na somo husika (Classification and Boxing) kwa ajili

ya matumizi ya Ofisi

iv. Kuweka au kupanga kumbukumbu au nyaraka katika reki (File Racks/

Cabinet) (katika masjala au vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu)



V. Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka n.k) katika mafaili

vi. Kushughulikia maombi ya kumbukumbu au nyaraka kutoka Taasisi za
Serikali

vii.Kuchambua na kutafsiri kumbukumbu kwa ajili ya mipango na huduma
za Ofisi au Wizara au Taasisi husika

viii. Kutunza, kudhibiti na kutoa kumbukumbu za Wizara, Idara
zinazojitegemea, vituo vya kutunzia kumbukumbu, Mikoa nk. Kulingana
na mahali alipo.

IX. Kuandaa fahirisi (Index) na nyenzo nyingine za kurahisisha upatikanaji
wa Kumbukumbu na taarifa

X. Kutambua (Identification) na kutafuta kumbukumbu au nyaraka katika
Masjala za Wizara, Mikoa, Idara zinazojitegemea, vituo vya kuhifadhi
kumbukumbu, Manispaa, Halmashauri za Wilaya, Nyaraka za Taifa na
Mashirika ya Umma,

Ngazi ya Mshahara TGS B

4. Dereva wa Gari la Wagonjwa (Ambulance) Nafasi 1
SIFA ZA MUOMBAJI

- Awe na cheti cha Kidato cha Nne

- Awe na Leseni ya Daraja E au C;vya uendeshaji wa magari ambayo
ameifanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka moja bila kusababisha
ajali

- Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic
Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi
(VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali

- Waombaji wenye cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la II watafikiriwa
kwanza.

MAJUKUMU YA KAZI

v. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya vsalama wa
gari | _
vi. Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kazi

vii.Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari
viii. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali



ix. Kujaza na kutunza taarifa zote 73 safari katika daftari la safari “Log
book”

X. Kufanya usafi wa gari

xi. Kupeleka wagonjwa katika Hospitali mbalimbali za rufaa

Kufanya kazi zingine kadiri atakavyoelekezwa na mwajiri wake.
Ngazi ya Mshahara TGOS A

3. Mtunza Bustani Daraja II Nafas;j 1
SIFA ZA MUOMBAJI

- Kuajiriwa wenye Cheti katika fani ya Utunzaji Bustani za Maua mboga
nNa upandaji majani kutoka Chuo cha Maendeleo ya Wananchi, VETA
au JKT au vyuo vingine vinavyotambuliwa na Serikali wenye uzoefu wa
kazi kwa muda usiopungua miaka mitatu.

MAJUKUMU YA KAZI

. Kupanda mboga, matunda n.k Bustani

ii.  Kupalilia mazao katika bustani

lii.  Kupanda maua katika maeneo yanayohusika

iv.  Kupanda, kukata majani na kumwagilia maiji

V.  Awe na uzoefu/ufahamu wa utunzaji Mazao ya bustani

vi.  Utunzaji mazao ya kimkakati (pamba, kahawa, korosho, katani miwa)
vii.  Awe na ufahamu wa utunzaji mazao ya chakula, (Mahindi, Mpunga,

Viazi na Mihogo)

viii.  Uzoefu wa magonjwa na Wadudu kwa mazao yote

ix. Kufanya kazi zingine kadiri atakavyoelekezwa na mwaijiri wake.

Ngazi ya Mshahara TGOS A



MASHARTI YA UJUMLA

a) Waombaji wote wawe Ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi
miaka 45 na usiopungua miaka 18

b) Waombaji wote waambatanishe vyeti vya kuzaliwa na passport size 2
za hivi karibuni

C) Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (CV) yanayojitosheleza
YENye anuani na namba za simu za kuaminika Pamoja na majina ya
wadhamini watatu (3) wa kuaminika

d) Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma nakala za vyeti vya
Kidato cha IV na Kidato cha VI, vyeti vya kuhitimy mafunzo kwa
kuzingatia sifa za kazi husika.

e) Hati za matokeo ya Kidato cha IV na VI havitakubalika.

Maombi yote yatumwe kwa;
Mkurugenzi Mtendaiji,

Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero,
S.L.P 663,

MOROGORO.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 13/09/2021 saa 9.30 mchana.

Limetolewa na;

‘Hassani . Hassani,




