JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
HALMASHAURI YA WILAYA MVOMERO
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MVDC/L.10/1 VOL.I1/106 04 SEPTEMBA, 2017

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Kwa Mujibu wa kibali cha Ajira Kumb. Na. FA.170/361/01/47 cha tarehe 20
Julai, 2017 na kibali cha ajira mbadala Kumb.Na. CFC.26/205/01 “FF”"/91 cha
tarehe 22 Agosti, 2017 kutoka kwa katibu Mkuu Utumishi. Mkurugenzi
Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero anatangaza nafasi 74 za kazi
kama ifuatavyo:-

1. KATIBU MAHSUSI IlI- (Nafasi 1)

SIFA:
L
it,
iii.

iv.

Mwenye Cheti cha Mtihani wa kidato cha 1V,
Aliyehudhuria Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya tatu,
Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80
kwa dakika moja na
Awe amepata mafunzo ya Kkompyuta kutoka Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata Cheti katika programu za
Windows:

¢ Microsoft Word,

¢ Microsoft Excel

¢ Internet,

¢ Email na Publisher.
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KAZI NA MAJUKUMU
W Kuchapa barua,taarifa na nyaraka za kawaida.
2. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao,na kuwaelekeza

sehemu wanapoweza kushughulikiwa.

S Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni
tarehe za kutekelezwa katika ofisi anamofanyia kazi, na kumuarifu
Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

4. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu
chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

S Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi
wake wa kazi.

MSHAHARA- Ngazi ya Mshahara TGS. B

2. DEREVA DARAJA LA 1l - (Nafasi 5)

SIFA:
i. Mwenye cheti cha Mtihani wa Kidato cha IV,
ii. Wenye Leseni daraja la “E au C 1” ya uendeshaji magari ambayo
amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka 1 bila kusababisha ajali
iii. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (basic
driving course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi
(VETA) au chuo kingine kinachotambuliwa na serikali.
iv.  Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi daraja la Il watafikiriwa
kwanza.

KAZI NA MAJUKUMU

1. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
Kufanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari,
Kufanya usafi wa gari, na
Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake

ol L o B

MSHAHARA- Ngazi ya Mshahara - TGS B
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3. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA 1A lI- (Nafasi 2)

SIFA:
Awe ni mhitimu wa kidato cha nne mwenye cheti cha Utunzaji Kumbukumbu
katika mojawapo ya fani ya:-

¢ Afya,

¢ Masjala,

¢ Mahakama na

¢ Ardhi.

KAZI NA MAJUKUMU

1. Kutafuta kumbukumbu / nyaraka /mafaili yanayohitajiwa na wasomaji.
2. Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu /nyaraka
3. Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika

makundi kulingana na somo husika(classification and boxing) kwa ajili
ya matumizi ya ofisi

4, Kuweka/ kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file
racks/cabinets) katika masjala/vyumba vya kuhifadhi kumbukumbu.

D Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka n.k) katika mafaili
6. Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/ nyaraka kutoka taasisi za
Serikali.

MSHAHARA- Ngazi ya Mshahara TGS. B

4. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA 1l - (Nafasi 66)

SIFA:
1. Awe mwenye Elimu ya Kidato cha Nne (4) au sita (VI)
2. Aliyehitimu mafunzo ya Astashahada / Cheti katika moja ya fani zifuatazo:

) Utawala,

0 Sheria,

0 Elimu ya Jamii,

0) Usimamizi wa fedha.




——*—

. [0) Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za
. Mitaa Hombolo, Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

KAZI NA MAJUKUMU

1. Afisa masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

2. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao kuwa mlinzi wa
Amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

3 Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya
Maendeleo ya Kijiji.

4 Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji

5. Kutafsiri na kusimamia sera, Sheria na Taratibu

6. Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,
umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

MSHAHARA- Ngazi ya Mshahara TGS. B

MASHARTI YA UJUMLA

1. Maombi yatumwe yakiwa yameambatanishwa nakala (Certified true
copies) za vyeti vya elimu, mafunzo ujuzi na maelezo binafsi (CV)
pamoja na picha Passport size(1), cheti cha kuzaliwa na Majina ya
wadhamini wawili anuani zao na namba za simu

2. Waombaji ambao ni watumishi wa umma maombi yapitie kwa waajiri
wao.

3.  Waombaji wote wawe raia wa Tanzania
4. Nafasi itakayoombwa ianishwe juu ya bahasha.

5. Mwombaji awe na umri wa miaka 18 - 45




.‘ Maombi yote yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mtendaji(W)
Halmashauri ya Wilaya Mvomero,
S.L.P 663,

MOROGORO.

Tovuti: www.mvomerodc.go.tz

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 19 2017 saa 09.30 Alasiri

F.L.Kyombo
MKURUGENZI MTENDAJI(W)
HALMASHAURI YA WILAYA

MVOM&,&Q.\)WW: MTENDA.

' AL MASGHANSE VAN M
Nakala:  Katibu Tawala Mkoa, VAR

S.L.P. 650,
MOROGORO.

Mbao zote za Matangazo
Watendaji Kata wote.
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