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Jina la Mwanafunzi

S-Li B R T

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NASSORO SEIF

WILAYA YA MVOMERO MKOA WA MOROGORO MWAKA 2021

Ninafurahi kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka

2021. Shude ya Sekodari Nassoro Seif ipo umbali wa mita 300 kutoka geti kuu la eneo la kiwanda cha
Mtibwa Sukari katika mji mdogo wa MADIZINI-TURIANI wilaya ya MVOMERO mkoa wa MOROGORO. Ni

shule ya mchanganyiko yenye wanafunzi kidato cha kwanza hadi cha nne. Muhula wa kwanza wa
masomo unaanza tarehe 11/01/2021, unatakiwa kuripoti shuleni 11/01/2021.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1 WAVULANA

Mashati meupe mawili (2) va mikono mifupi ya tetroni
Tai yenye rangi ya kitambaa cha suruali ya shule “Nassoro Seif” ESTEM 01

i.

.
iii,  Suruali mbili[2) rangi ya “Nassoro Seif” ESTEM NAMBA 01 {usishone modo tafadhali)
iv.  Soksi jozi mbili (02) nyeupe zisizo na urembo wowote au madoa,
v.  Viatu vyeusi jozi mbili (02) vyenye gidamu {kamba) na visigino vifupi.
vi.  Sweta la blue kwa wanafunzi wenye matatizo ya kifua.
vii.  Sare ya michezo baada ya vipindi ni Tshirt ya blue ,track suit rangi ya kijivu na raba zenye

gidamu pair moja.



viii.

Daftari (ziwe tisa zikiwa counterbooksquire 3 ni vizuri zaidi), kalamu na mkebe wa hesabu bila

kusahau kamusi {dictionary ya kiingereza).
Pia utatakiwa kuja na jembe na mpini/fyekeo ili kuendelea kuweka mazingira yetu safi.Kifaa

kimoja kati ya hivyo kitapokelewa.

Vitu hivi vitakaguliwa vikiwa vimetimia bila mapungufu yeyote hapa shuleni siku ya kuripoti kabla ya
mwanafunzi hajafanyiwa usaijili hivyo ni Muhimu mwanafunzi awe navyo.

2.1 WASICHANA

i.
ﬁt

iii.

iv.

viii.
ix.

Mashati mawili (2) meupe mikono mifupi ya tetroni
Sketi mbili ndefu za rangi ya “Nassoro Seif” ESTEM 01 zenye rinda boxi moja mbele na moja

nyuma na marinda matatu kulia kwa sketi na matatu ushoto kwa sketi. Sketi hizi zivuke magoti (
hii ni lazima)

Hijabu nyeupe isiyo na urembo wowote ya tetron na sketi mbili (2) ndefu za rangi ya “Nassoro
Seif” ESTEM 01 ndefu zenye rinda box moja mbele na moja nyuma na marinda matatu kushoto
na kulia kwa sketi, aidha sketi hizi ziwe zenye kusitiri kwa wanafunzi wasichana wasichana
kiislamu.

Tai yenye rangi ya kitambaa cha Sketi ya shule “nassoroseif” ESTEM 01 (kwa wasichana
wasiovaa hijab).

Sweta la Blue kwa wanafunzi wenye matatizo ya kifua.

Soksi jozi mbili (2) nyeupe zisizo na urembo wala madoa

Viatu vyeusi jozi mbili (2) vyenye gidamu (kamba) na visigino vifupi.

Sare ya michezo ni Tshirt ya blue, Track suit ya kijivu na raba zenye gidamu pair moja.
Daftari (ziwe tisazikiwa counter books quire 3 ni vizuri zaidi), kalamu namkebe wa hesabu bila

kusahau kamusi (dictionary ya kiingereza).

Pia utatakiwa kuja na jembe na mpini/fyekeo ili kuendelea kuweka mazingira yetu safi.Kifaa

kimoja kati ya hivyo kitapokelewa.

Vitu hivi vitakaguliwa vikiwa vimetimia bila mapungufu yeyote hapa shuleni siku yakuripoti kabla ya
mwanafunzi hajafanyiwa usajili hivyo ni Muhimu sana mwanafunzi aje navyo.



3.0 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheriaya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa
sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimuna
Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya elimu nchini na ofisi ya RAISI-TAMISEMI yenye jukumu fa
Usimamizi na Uendeshaji Elimu.Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo
yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

a)
b)
)
d)
e)
f)
g
h}

i)

Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote wengine na jamii kwa ujumia ni jambo ia

{azima.
Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni

lazima.

Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni.

Kuwabhi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa

Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya

mipaka hiyo wakati wote wa wanafunzi wako katika shule hii (hii ni lazima)

Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule
Kuvaa sare ya shule VIZURI wakati wote unapokuwa shule au nje ya shule

Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na
Kutunza mali za umma

3.2 MAKOSA YAFUATAYO YANAYOWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE

a)
bj
<
d)

e)
f)
gl
hj

i)
i

Kupigana au kupiga
Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
Kudharau Bendera ya Taifa

Kuwa mjamzito/ kupata mimba
Kuwa na mahusiano ya kimapenzi aukupata/kumpa mimba msichana au kutoa mimba

Kugoma, kuchochea nakuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
Kukataa adhabu kwa makusudi

Kumiliki simu ya mkononi nyumbani au shuleni

Utoro wa mfululizo kwa siku tisini

Kutoa lugha ya matusi shuleni kwa mdomo au maandishi.



FOMU va MKATABA/KIAPO WAKUTOSHIRIKI KATIKA
MIGOMO/ FUJO/UCHOCHEZI/NA MAKOSA YA JINAI: (IJAZWE NA

"WMAHJNZ‘I)
TAARIFA BINAFSI ZA MWANAFUNZI

JINa 1a MWaNAFUNZI ..o

Tarehe ya kuzaliwa

Mahali alipozaliwa (mkoa/Wilaya) .....c...ccoeomseemeerosrernnnn.

.............................

Mahali anapoishi kata .........ccccooceevecererrernnnnn.

Dini yake ni ...

B T T T T T TS AR ——

ambaye ni mwanafunzi wa shule ya sekondari

N assoro seif nimeisoma na kuelewa sheria na kanuni zote za shule, ninakiri kukubaliana na kuelewa

sheria na kanuni zote za shule, ninakiri kukubaliana na kuahidi kwamba nitazingatia na sito shiriki katika
aina yoyote ya migomo, fujo, uchochezi na makosa ya jinai na endapo nitakiuka nichukuliwe hatua KAL
kwa mujibu wa SHERIA TARATIBU ZA SHULE, kama zilivyo tolewakwamujibu wa sheria na.25 ya mwaka

1978. Nakama ilivyo rekebishwa kwa sheria na. 10 ya mwaka 1995,

...............................................................

Sahihi ya mwanafunzi

Jina Ia mzazifmilezi ......



4.0 MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULENI NA
WANAFUNZI.

a) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali ya Serikali. Fomu hii
itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni
b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika

migomo, fujo na makosa ya jinai
c) Fomu ya mzazi kukirikukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na

shule.

5.0 Tafadhali soma kwamakini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU NASS& SEIF SEKONDARI
A

HERD Mt
Aoyt IASSORO'SEIF SF”~ NGARY 5 Him
HAWA A. MPONELA R (.
MKUU WA SHULE

(ijazwe na irudishwe shuleni siku ya kuripoti mwanafunzi)

FOMU YA MZAZI/MLEZI: KUKUBALIANA NA SHERIA/KANUNI ZA SHULE

Y £ TS .... ambaye ni Mzazi/miezi wa
ninakiri kukubaliana na

IIIOTIIIZL. ... cocovoivmsinsiuveninisasmascssissnsiansnsyos ssesssnsssarussessonsesiosmsassassmsssveonasrn situns sios
sheria/kanuniza shuie na maelekezo yote ya shuie yaiiyo ambatanishwa yatakayotolewa na uongozi wa

shule; kwani kutofanya hivyo ni sawa na kuikataa nafasi aliyopewa mwanangu kusoma shule hii.

Sahihi ya mzazi/mlezi ...... tarehe



MEDICAL CERTIFICATE EXAMINATION

(Tobe completed by medical officer in respect of FORM I/V Entrant)
PUDI FUH NBIMIE ..o ees e oes s

Age..........[years)

Blood count (red and White) ........ccceeveeeeereueeeeeeeresemnsreseeseenons

SEOO! XAMUNALION ...oeee e eeeeeees e es e neeeee s senens seessesssnessnmsenannns

Urine analysis .............cccoovernronns R AR T T—————

ADDITIONALINFORMATION; age physical defects or impairments infections, chronic or family diseases
ect

e e e At 4T 688 BB S4s Ses 4t B 88 Besane ..
- -~ . B e L N

...............................
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------



