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OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO 

 

                                                                                                                   Mongola shule ya  Sekondari 
                                                                                                                   S.L.P 125 
                                                                                                                   Morogoro 
                                                                                                                   Tel: 0786594040 
 

Kumb . No MSS/S.2229/J/2019               16/12/2021 

 

MLEZI /MZAZI WA........................................................................ 

 
 

               YAH: TAARIFA YA KUCHAGULIWA KUJIUNGA  
            KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021. 

1. Ninayo furaha kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga kidato cha KWANZA  

katika shule ya Sekondari Mongola iliyopo Wilaya ya Mvomero, Tarafa ya Mlali, katika kata ya 

Mzumbe , Kijiji cha Changarawe.   

 

Natumia  fursa hii kukupongeza na kukupatia maagizo muhimu ya kujiunga  na shule. Muhula 
wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021. Unatakiwa kuripoti shuleni 11/01/2021 
na mwisho wa kuripoti tarehe 30/01/2021. 
KARIBU SANA MONGOLA SEKONDARI. 

 
(a) SCHOOL MOTO:    “EDUCATION FOR LIFE  EXCELLENCE” 
(b) SCHOOL VISION: 

“To become among the best schools which will provide students with competent and 
suitable knowledge to enable them to join high learning institutions, obtain employment 
and hence achieve better living standard.” 

 
2.1  MAHITAJI YA LAZIMA 

SARE ZA SHULE  
(A) WAVULANA 

• Shati jeupe tetroni lenye  mikono mifupi (mawili) 

• Suruali yenye marinda na tun-up rangi ya kijani isiyo ya kubana(Mbili) chini upana wa nchi 
18 ikiwa tofauti hatapokelewa[Rangi ya kijani kama ya shule ya morogoro sekondari] 

• Viatu  vyeusi vya ngozi vyenye kamba na visivyo na kisigino kirefu (Jozi mbili 

• Soksi ndefu nyeusi 

• T.shirt rangi ya dark blue  

• Sweta isiyo na ukosi ya rangi ya kijani yenye mikono mirefu  

• Kila mwanafunzi aje na picha tatu (03) za passport size 
 

NB 

• Sare yenye rangi ya mitindo na mishono tofauti na taratibu za shule hazitapokelewa 

• Suruali ivaliwe na mkanda mweusi usio na kifungio kikubwa au alama au maandishi 
makubwa 

• Suruali zinapatikana shuleni kwa bei ya tsh 18000/= 
     

(B) WASICHANA  

• Blauzi nyeupe tetroni za mikono mifupi (2) 
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• Sketi  ya rangi ya kijani mshono wa rinda box. (mbili) ivuke vifundo viwili vya miguu, ikiwa 
tofauti na hapo mtoto wako hatopokelewa [Rangi ya kijani ifanane na ya shule ya 
Morogoro sekondari] 

• Viatu vyeusi vya ngozi na visivyo na kisigino kirefu na vyenye kamba 

• Sweta isiyo na ukosi ya rangi ya kijani  

• T.shirt rangi ya Dark Blue. 

• Hijabu zinaruhusiwa kwa wasichana kufuatana na taratibu za hijabu ( hijabu ivuke 
vifundo viwili vya mikono na iwe ya kushonwa na sio ya kununua dukani. 

• Hatutapokea sare zisizozingatia maadili. 

• Kila mtoto aje na picha  tatu (03) za passport size 
 
 
 

 
2.0  VIFAA VYA KUJIFUNZIA NA USAFI (MZAZI/MLEZI ANUNUE) 

• Madaftari makubwa 12 yenye kurasa 48 au counter book 11. 

• Mkebe (mathematical  set) moja (01) 

• Rula ndefu, kalamu na penseli. 

• Begi la kubebea madaftari (mfuko  wa Rambo hauruhusiwi) 

• Vifaa vya usafi – aje na fagio la chelewa kwa ajili ya usafi 
 

 
3.0  HATI YA LAZIMA 

 Hati zifuatazo zikamilishwe na kila mwanafunzi aje nazo shuleni kwa ajili ya   kumbukumbu zake: 

• Cheti cha kuzaliwa –Nakala moja (01) 

• Fomu ya hospitali (Request for Medical Examination). Fomu zimeambatanishwa LAZIMA 
mwanafunzi apimwe na Mganga  wa Serikali na kujaza fomu hiyo kikamilifu  

 
4.0  Mahitaji Muhimu: Kupungukiwa au kukosa baadhi ya mahitaji  hayo SIYO kigezo cha mwanafunzi 

kutokuripoti shuleni. Kama kuna tatizo lolote au unahitaji ufafanuzi njoo tuzungumze. 
1) Siku ya kuripoti shuleni ni tarehe 06/01/2021. lazima mzazi/mlezi amlete mtoto wake. Fika 

moja kwa moja ofisi ya Mkuu wa  shule / Makamu Mkuu wa Shule  ili kumuandikisha mtoto. 
 

2) Kwa wale watakaowapeleka watoto wao shule binafsi (private) watatakiwa Kutoa taarifa 

shuleni au kwa mtendaji wa kijiji kwa maandishi na kuleta shuleni  nakala ya  taarifa ya 

uhamisho kwa njia ya mfumo, hii itasaidia  kupata takwimu za wanafunzi wasioripoti/ 

wasiopelekwa shuleni, na hatimaye kuwezesha serikali za kata/ vijiji kufuatilia wanafunzi  

waliofaulu na kuwa Mitaani. 

MWISHO 
Ni matumaini yetu kuwa kila mwanafunzi na mzazi /mlezi atafuata na kuzingatia mambo yote 
yaliyoorodheshwa hapo juu kwa lengo la kufanikishwa malezi na utoaji wa elimu bora hapa Mongola 
Sekondari. 
 
                                                                 

…………………….. 

D . P    DOTO. 

MKUU   WA SHULE. 

 

 

 
 


