

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO

SHULE YA SEKONDARI KANGA HILL

S.L.P 134

TURIANI

MOROGORO

SIMU NA. 0764 916992/ 0622-253719

Kumb Na: KHSS/J/VOL II/2020/01

JINA LA MWANAFUNZI.....

S.L.P.....

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA MWAKA

SHULE YA SEKONDARI KANGAHIL

1:0 UTANGULIZI

Ninayofuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii mwaka Shule ya sekondari Kangahill ipo kijiji cha Kanga, kata ya Kanga, tarafa ya Turiani katika wilaya ya Mvomero Mkoa wa Morogoro.

Jinsi ya kufika

Kwa kutokea Morogoro mjini, fika stendikuu yamabasi utakuta Noah za kwenda Turiani, baada ya kufika Turiani utapanda gari za kuelekea Handeni au Negelo au Kibunduna kushukia kwenye kibao cha shule. Moja kwa moja utafuata barabara hadi shuleni kwa umbali wa kilometa moja.

Muhula wa kwanza wa masomo utanza rasmi tarehe na unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe Na mwisho wa kuripoti ni tarehe..... ndani ya siku 14.

2:0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2:1 Sare za shule

a. Wasichana:

- i. Mashati meupe ya mikono mifupi mawili
- ii. Sketi mbili (02) zenye rinda box , rangi ya **Kijani**. *Angalizo isiwe kijani mgomba (Zingatia rangi ya kitambaa kilicho ambatanishwa)*

b. Wavulana:

- i. Mashati meupe ya mikono mifupi mawili

MKUII WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI KANGAHILL
MOROGORO

b. Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayo tolewa na shule.

Tafadhali soma kwa makini maelekezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KANGA HILL

~~John M. Robert~~ **MKUU WA SHULE**
..... **SHULE YA SEKONDARI KANGA HILL**
S. L. P. 139 TURIANI, MOROGORO

JOHN M. ROBERT

MKUU WA SHULE

SIMU NA. 0764 916992/ 0622-253719

MEDICAL CERTIFICATE FORM

TO BE COMPLETED BY A MEDICAL OFFICER IN RESPECT OF FORM 1 ENTRANT

- 1. PUPIL'S FULL NAME:
- 2. AGE: (YEARS)
- 3. BLOOD COUNT (RED AND WHITE)
- 4. STOOL EXAMINATION:
- 5. URINE ANALYSIS:
- 6. SYPHILIS TEST:
- 7. T.B TEST:
- 8. EYE TEST:
- 9. EARS:
- 10. CHEST:
- 11. ABDOMEN:
- 12. SPLEEN:

ADDITIONAL INFORMATION

E.g physical defects or impairments, infections, chronic or family disease etc.

.....
.....
.....

I certify that the above is fit/unfit for admission into a day/boarding secondary school.

Signature

Designation:

Station:

Date:

OFISI YA RAIS - TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO
SHULE YA SEKONDARI KANGA HILL

SEHEMU A (Ijazwe na Mwanafunzi)

Mimi

Nmesoma na kuelewa kabisa masharti yote na sheria na kanuni za shule na ninayakubali / siyakubali. Kwahiyo napokea / sitapokea nafasi hiyo niliyopewa. Naahidi kuwa nitazingatia masharti na sheria na kanuni zote za shule na nitakuwa mtiifu. Na ninaahidi kutoshiriki katika migomo, fujo na makossa ya jinai.

.....
Sahihi ya Mwanafunzi

SEHEMU B (Ijazwe na Mzazi)

Mimi Mzazi / Mlezi nathibitisha kuwa mwanafunzi
Ameelewa maagizo, atayafuata na kuyatekeleza kama ilivyoelekezwa, kushindwa kufanya hivyo hatua za kinidhamu zichukuliwe dhidi yake.

Jina la Mzazi / Mlezi

Sahihi Namba ya Simu

Tarehe

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO

SHULE YA SEKONDARI KANGA HILL

S.L.P 134

TURIANI

MOROGORO

.....

SIMU NA. 0764 916992/ 0622-253719

Kumb Na: KHSS/J/VOL II/2020/01

JINA LA MWANAFUNZI.....

S.L.P.....

.....

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA MWAKA

SHULE YA SEKONDARI KANGAHILL

1:0 UTANGULIZI

Ninayofuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii mwaka Shule ya sekondari Kangahill ipo kijiji cha Kanga, kata ya Kanga, tarafa ya Turiani katika wilaya ya Mvomero Mkoa wa Morogoro.

Jinsi ya kufika

Kwa kutokea Morogoro mjini, fika stendi kuu ya mabasi Msamvu utakuta Noah za kwenda Turiani, baada ya kufika Turiani utapanda gari za kuelekea Handeni au Negelo au Kibundu na kushukia kwenye kibao cha shule. Moja kwa moja utafuata barabara hadi shuleni kwa umbali wa kilometa moja.

Muhula wa kwanza wa masomo utanza rasmi tarehe na unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe Na mwisho wa kuripoti ni tarehe..... ndani ya siku 14.

2:0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2:1 Sare za shule

a. Wasichana:

- i. Mashati meupe ya mikono mifupi mawili
- ii. Sketi mbili (02) zenye rinda box , rangi ya **Kijani. Angalzo isiwe kijani mgomba (Zingatia rangi ya kitambaa kilicho ambatanishwa)**

b. Wavulana:

- i. Mashati meupe ya mikono mifupi mawili

- ii. suruali mbili (02) **Kijani** mshono wa kaida na iwe imepindwa kwa turn up *angalizo, isiwe kijani mgomba wala mshomo wa jinsi style.*(Zingatia Rangi ya kitambaa kilicho ambatanishwa)
- c. Rangi ya hijabu ifanane na sare za shule
- d. Sare za michezoni kazi za nje kwa shule hii ni kama ifuatavyo.
 - i **Wavulana:** Bukta na raba kwa ajili ya michezo na fulana ya bluu
 - ii **Wasichana:** Traki suti ya Bluu Baharina raba kwa ajili ya michezo na Fulana ya bluu
- e. Viatu vyeusi vya Kamba, visiwe na visigino virefu

2:2 Daftari 10, kalamu na mkebe wa Hesabu.

3:0 Sheria na kanuni Muhimu za shule.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote inayo tolewa na wizara ya Elimu, sayansi na teknolojia yenye dhamana na Elimu nchini na Ofisi ya Rais –TAMISEMI

3:1 Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala mara baada ya kuripoti shuleni.

- a. Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima:
- b. Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima
- c. Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya masomo (preparation)
- d. Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazo pangiwa
- e. Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
- f. Kufanya usafi wa mwili na mavazi na kutunza mazingira ya shule
- g. Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
- h. Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na
- i. Kutunza mali za umma.

3:2 Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule:

- a. Wizi
- b. Uasherati na ushoga
- c. Ubakaji
- d. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kubeli n.k
- e. Kupigana au kupiga
- f. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
- g. Kudharau Bendera ya Taifa
- h. Kuwa mjamzito/kupata mimba
- i. Kuoia au kuolewa
- j. Kutoa mimba
- k. Kukataa adhabu kwa makusudi
- l. Kuwa na simu ya mkononi.

4:0 Mambo mengine muhimu yanayo paswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi ni:

- a. "Medical Examination Form" ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya Serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule/Makamu Mkuu wa shule mara utakapo ripoti shuleni