JAMHURLYA MUUNGANO WA TANZANIA
Ofisi ya Rais
Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa(1 AMISEMI)

Shule Ya Sckondari Diongoya

Phone: +2557553174%59 SLP 62

+2557140693K)

+255712670290

Tunant - Morogoro,

Tanzania

———

Ref.No.join inst./Vol.ll /12

Tarehe. i,
FOMU YA KUJIUNGA NA SHULE

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA MASOMO YA KIDATO CHA 1-2021

Ninayo furaha kukufahamisha kwamba umechaguliwa Kujiunga na masomo va sekondarn katiak
shule ya sekondari Diongoya mwaka 2021

HONGERA
Shule ya sekondari Diongoya ipo jirani na shule ya Manyinga B njia panda na pembeni mwa
shule hiyo/imepakana na Ofisi ya kata ya Diongoya utaona kibao kinaelekeza mahali shule
ilipo.Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 fomu zitaanza kutolewa kuanzia tarehe 2171272020
kuanzia saa 01:30 Asubuhi hadi saa 07:00 Mchana Mwisho wa Kuripoti baada ya shule
kufunguliwa ni tarehe 16/01/2021,

Az VIAMBATANISHO MUHIMU VYA MASHARTI YA KUJIUNGA NA SHULE.

« FOMU YA MAELEKEZO KWA MWANAFUNZI

FOMU YA TAARIFA YA MWANAFUNZI KIFAMILIA

SHERIA ZA SHULE

FOMU YA UCHUNGUZI WA AFYA YA MWANAFUNZI (MEDICAL EXAMIN ATION
FORM) ambayo ijazwe na mgangs Mkuu wa Hospital ya Senkali,

AW

B: SARE ZA SHULE

I. Suruali isiyobana kwa Wavulana na kwa Wasichana Sketi ndefu ya Heshima ihvovuka
magoti ya rangi ya Bluu Bahari (Light Blue)

2. Mashati Mawili meupe ya Mikono mifupi

3. Wasichana wa Kiislamu watashona Sketi ndefu na Kuvaa Hijabu.

4 Wavulana lazima wawe na Mkanda wa Suruali mweusi usio na Urembo wowore

5. Viatu vya ngozi vyeusi visivyo na visigino virefu na view na Kamba kwa wote

6 Soksi nyeupe kwa Wasichana na Wavulana Zisizo na Urembo wowote

7 Surualy ya Tracksuit na T-Shirt ya Rangi ya Kyjivu isiyo na maandishy vovote kwa aph va
Michezo

& Nywele fupi kwa Wasichana na Wavulana zilizonyolewa kwa unadhifu na Zisiwe na
Mtindo wa Upara au Panki,
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9 Vifaa vya Usafi kama tfuatavyo:
< Wavulana Jembe Ndoo ndogo na Fagio la Mchelewa
< Wasicha: Kwanja,Ndoo ndogo na Fagio la Mchelewa
10 Faili,Picha (Pasport Size 4)
1. Madaftan Kumi (10) Counter Book Quire 2), Vitabu vya KIINGEREZA VINN

WNE (4) kama
ifuatavyo: Mabala the Farmer,Hawa the Bus Driver ,The Magic Garden na Kalulu the Hair)

hivi ni vya mwanafunzi mwenyewe. Vya kumsaidia katika kujua lugha

TAARIFA YA MWANAFUNZI KIFAMILIA

I Jinala Mwanatunzi: ... ... ... .

2

Tarehe ya Kuzaliwa: ... ... .. .

Mahali na Wilaya aliyozaliwa: ... .
Kabila: ... ... .

3

6. JinalaBaba ...
7
8
9

JimlaMama: ... ... .

Jina Kamili la Mlezi kama unaishi na Mlezv: ...

Uhusianoma Mlezi: ...
10. Kazi ya Mzazi / Mlezi: ... ...
11. Anuani ya Mzazi /Mlezi-

2. Namba ya Simu ya mzaziMlezi

13. Mzazi yuko Hai /Amefariki?

IJAZWE NA MWANAFUNZI

Mmoo Pt e e e e ... NIMESOMA N
kuelewa maclekezo yote yaliototelewa na pia nitafuata sheria za shule na nayakubal kwa
hiyo naipokea /sitaipokea nafasi hiyo niliyopewa Na pra sitashiriki mgomo wa aina vevote
hapa shuleni, '

(IJAZWE NA MZAZ1 IMLEZLI)

Mimi mzazifmlezi... ... ... . e s s . . NAthibitisha
kuwa mwanafunzi ameelewa maagizo atayalfuata na kuyatekeleza kama ahivyoelekezwa hwa
kushindwa kufanya hivyo hatua za kinidhamu stachukuliwa dhidi yake thiwa ni pamoja na

kufukuzwa shule. .
Nitahakikisha mwanangu
kuwa nitampatia mahitaji
dhidi yangu Nitag

anatii sharia za shule na Kuzingatia taratibu zote »
yote kwa wakati kinyume na hapo hatua za kishe
hiriki vikao vyote halali vitavyoitishwa na uong

a shale Naahids
na aitachukuling
ozt wa shule

——

S

Remmy J. Mpagama

Nkuo wa Shule
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SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII

Shule hii inacndeshwa kwa mujibu wa sharia ya elimu No.25 ya mwaka 1978, aidha

inazingatia miongozo itolewayo na Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini.

Kama mwanafunzi wa shule ya sekondari Diongoya atalazimika kuzingatia mambo
yafuatayo mara baada ya kuripoti shuleni.

(a) Heshima kwa viongozi, Wazazi, Wafanyakazi wote, Wanafunzi wengine na jamii kwa

ujumla ni jambo la lazima kwa kila mwanafunzi.
(b) Mahudhirio mazuri katik

(c) Kutimiza kwa makini kazi unayopewa kuitekeleza ikiwa ni pamoja na zamu wakati wa

a kila shughuli ndani ya shule ni muhimu

likizo
(d) Kuwahi katika shughuli za shule na zingine utakazopewa

(¢) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifi maelekezo juu ya kuwepo ndani nan
je ya mipaka hiyo wakati wote kama mwanafunzi katiaka shule hii.

(f) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule,

(

g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.Ni kosa kwa mtu

yeyote kuvaa sare ya
shule hii bila kibalj.

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.

(1) Ni kosa kuvaa sare ya shule na kofia, Viaty vya ghorofa na mapambo mengine.

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUF

Wizi
Uasherati,Ubakaji,Ulawiti na Ushoga
Ulevi na Matumiz ya madawa ya kulevya
Uvutaji bangi,Sigara na Ugoro
Makosa ya Jinaj
Kuharibu kwa makusudi malj ya Umma.
Kupiga na Kupigana
Kudharau Bendera ya Taifa
Kuoa au Kuolewa
- Kupata mimba ay Kusaba
. Kutoa Mimba

. Kuchochea -Kushiriki ay kuongoza Migomo
. Kukataa adhabu kwa Makusudi
« Ni marufuky kwa mwanafunzi kufika na simu eneo |a Shul
e. ADHABU Y
KUFUKUZWA SHULE. AKEN
Sahihi ya mzazi/Mlezi ..,

UKUZWA SHULE

0 NSOV AW~

— e \O
— O

bisha Mimba ndanj na nje ya Shule

—
B oW N

Sahihi YA mwanafangi L T e,

.u--n....-..u.—--..uu-u .....
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MEDICAL CERTIFICATE EXAMINATION

(TO be completed by medical officer in respect FORM I Entrants)

Student Full Name oo o

Blood count (Red and White)

Stool examunation ... .

Eyetest ... s S Gt e e RS SRS S e i g e e B
Fars .

Chest .

Spleen... .............

Abdomen.. ... .. ..

ADDITIONAL INFORMATION: age Physics defects or Impairments Infections, Chronic or
Family disecases e t ¢

I cerufy that the above in fit'unfit for admission into a day boarding secondan School
Signature

Desnation
Station

Date
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