OFISI YA RAISI TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO
SHULE YA SEKONDARI BUNDUKI, S. L. P, 6823, MOROGORO,
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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI BUNDUKI MWAKA 2021

Ninayofuraha kukutaarifu ya kuwa mwanao m
sekondan BUNDUKI. Ilivopo umbali wa kilometa 100 kutoka makao makuu ya halmashauri ya wilaya ya

Mvomero.

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021 unatakiwa kuripoti shuleni hapa
R S nafarehe........... ... mwisho wa kunpoti.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
Mzazi au mlezi wako anatakiwa akuandalie vafuatayo:-

pendwa amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya

1. SARE ZA SHULE
A. WAVULANA
*  Mashati mawili meupe ya mikono mifupi.
®  Suruali mbili rangi ya nyeusi (ni marufuku kushona jinsi staili au modo) kwani ikiwa
hivyo mwanao hatopokelewa.
*  Viatu vya ngozi vyeusi jozi mbili (vya kufunga na kamba au gidam)
¢ Soksi nyeupe jozi mbili
s  Mkanda mweusi usio na picha au maneno/ maandishi yoyote yale
B. WASICHANA
*  Mashati mawili meupe ya mikono mifupi
e  Sketi mbili rangi ya nyeusi mshono rinda boksi (vaani marinda makubwa mawili mbele
na nyuma na marinda madogo sita matatu kushoto na matatu kulia), iwe va heshima
ndefu kupita magoti.
*  Viatu vya ngozi vyeusi jozi mbili (vya kufunga na kamba au gidam)
®  Soksi nyeupe jozi mbili.
* Hijabu nyeupe mbili kwa wasichana wa kiislamu, lisilobana na majuba vafunike
mikono ni “HIARI”.
2. SARE YA MICHEZO

<

C. WAVULANA
e  Bukta pair mbili -2 na flana pair mbili rangi ya blue.

D. WASICHANA

¢  Bukta pair mbili -2 na flana pair mbili rangi ya blue

VIFAA MUHIMU
Madaftari makubwa 10,kalamu, mathematical set (mkebe wa hesabu)

Dictionary English to Swahili na mathematical table (four figure) kwa ajili ya
kujifunzia akiwa nyumbani na shuleni, Hii ni lazima na si hian walimu watakagua
Huduma ya matibabu kila mzazi/mlezi atamuhudumia mwanae ni pamoja na kifungua
kinywa na chakula cha mchana (utaratibu utawekwa katika katika vikao vya wazazi)

NB: Kabla ya kusajiriwa mwanao anatakiwa kupima afya kwa daktari na aijaze fomu

iliyoambatanishwa na barua hii.

» Mathematical table (four figure) zinunuliwe kwa kuzingatia maelekezo ya

walimu kulingana na muongozo wa baraza la mitihani novemba 2019,

MZAZI, MWANAFUNZI NA WALIMU TUUIMBE WIMBO MMOJA........... NIDHAMU,TAALUMA NA
MICHEZO KWANI MAMBO HAYA MATATU HUONGOZA VEMA KUWEKEZA KATIKA ELIMU
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HERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE YA SEKONDARI KIKEO
KUMBUKA: Shule inaendeshwa kwa mujibu wa shena va Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa sheria Na_ 10 ya mwaka 1995 Aidha inazingatia miongozo vote ayvotolewa
wizara yenyedhamana ya elimu nchini na Ofisi ya wazin mkuu-TAMISEM jukumu la usimamizi na
uendeshaji Elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi vafuatayo ambavo va tatafanuliwa kwa
maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kunpot: shulem

1.

a)

b)
€)
d)
e)

Heshima kwa viongozi, wazazi. wa fanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamn kwa ujumla ny
la lazima.

Maudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje va shule kulingana na ratiba va shule m laz
Kushiriki kwa makini kufanya maandalio (masomo) ya poni “preparation” ni lazima

Kuwahi katika kila shughuli ya shule na nyingine utakazopewa

Kufahamu mipaka ya shule na kurzingatia kikamihifu maelekezo juu va kuw epo ndant na nje ye
mipaka hivvo wakat wote mwanafunz: wako katika ahule hn

Kutunza usafi wa mwili na mazingira va shule

Kuvaa sare ya shule wakat wote anapotakiwa na kubhakikisha anachomekea shat lake kwa mal
Kuzingatia ratiba va shule wakati wote

Kutunza mali za umma

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA K1 SAB ABISHAKUFURKUZWA SHULE.

1. Wiz
2. Uasherati na ushoga
3. Ubakaj
4. Ulevi na matumizi ya madawa va kulevya kama vile us utars bang cocaine. mirung: kubel n k
3. Kupigana na kupiga '
6.  Kuhanbu kwa makusud: mali va umma
7. Kudharau benden va taifa
8 Kuoa au kuolewa
9. Kupata mimba au kuwa mjamzito au kusababisha mimba ndan; na nye va shule
- 10. Kutoa mimba. '
11, Kugoma kuchochea na kuongoza au kushink kuvuruga aman: na usalama wa shule au wato

12. Kukatsa adhabu kwa makusud:

| 13. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkonon:



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA MTENDAJI WA KIJIJT
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UTHIBITISHO WA MAKAZI NA TAARIFA ZA MWANAFUNZI

Nathibitisha kuwa. ..

(Majina matatu ya mwanafunzi kama yanavyoonekana katika orodha ya wahochaguhwa kujiunga na
sekondari)

ni mkazi wa kijiji hiki.

Jina kamili Iababayake.,.,....,.4,.._,.,.,,A....__.._,..._..........,................,,....,nambaya
simu. .

Jmakamnl:lamamayake Th o i A R e e 48 s AR s e SR TIATIDA Y8
simu, .. .,

Ikiwa hana mzazi/wazazi taja jina kamili 1a mlezi

wake. ..
namba ya simu. .
UTHIBITISHO WA MWANAFUNZI NA MZAZI AU MLEZI
a) Mwanafunzi “Mimi.. - . kidato
N mmekubah kujtunga na shule ya sekondan BU’\'DUKI mkiwa mwanafunzi wa KUTWA

/HOSTEL, Nakubali masharti na sheria zote za shule na niko tayari kuchukuliwa hatua za kinidhamu
ikiwa pamoja na kurudishwa kwa mzazi endapo nitakiuka masharti na kanuni za shule hii”.

Sahihi yamwanafunzi....................... . tarehe.

b) Mzazi/mlezi “ mimi.. s ..Ninakubali
mtoto wangu kupunga na shule ya sekondan BL\DLKI kuanzia ]eo tarehe - o5
akiwa mwanafunzi wa kutwa/hostel na niko tayari kumpokea mwanangu tkiwa hatozingatia
sheria kanuni na mashariti yanayoweza kupelekea kurudishwa nyumbani kama alivvokubali na kuahid;

yeye mwenyewe.

TAARIFA ZA KITONGOJI ATOKACHO MWANAFUNZI
Jina la mwenyekiti wa

nambayakeyasrmu............ ...........................

Jina la kitongoji anachokiongoza. ..
Naomba kuwasilisha ,

JINA
...SAINL. ... ... ..

NYADHIFA : MTENDAJI WA KLJLJT. Namba ya simu.....

NB: kila mzazi/mlezi analazimika kuishughulikia hati hii kikamilifu, ikiisha kujazwa irudi
; o ’ dishwe kw
wa shule siku ya mwanao kuripoti shuleni, : e

*Tunahitaji kwwafuatflia wanafuzi na kuwatambua toka ngazi ya kitongoji ili tusaidiane malezi toka katika ngazi
ya familia na viongozi wawe wa kwanza kuwalea wanafunzi wanaoapatikana katika kitongoji chako.



MEDICAL CERTIFICATE EXAMINATION FORM.

To be completed by a Medical Officer in respect to FORM ONE Entrants

STUDENTS FULL NAME .....cucucueueretersenssssssnssusasissssssnssssaesssssa s st sttt
Blood count. (Redandwhlte)
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efects or impairments, infections, chronic or family

ADDITIONAL INFORMATION; eg: Age physical d

diseases

I certify that the above named he or she is physically fit or unfit for admission into a day Secondary School
SIGNALUTE. .. .ovncoreneneeen e
T e e L R

Station
P)ate o B e

KUMBUKA: FOMU HII BAADA YA DAKTARI KUIJAZA IRUDISHWE SHULENI PINDI

MWANAFUNZI ANAPORIPOTI SHULENI



